
 

 

 

 

MWONGOZO WA MAOMBI NA KUFUNGA 

 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Ni wakati wa mambo makubwa, Inuka uangaze. Yeremia 33:3 

KITABU CHA MPANGO MKAKATI SURA YA 4 UKURASA WA 35 KINAELEKEZA 

KUENDESHA MAOMBI YA SIKU 21 MARA MOJA KWA MWAKA. MAMBO YOTE 

YALIYOANDIKWA KWA KILA SIKU NDANI YA SIKU 21 YANAHITAJI MAOMBI YAKO. 
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WIKI YA KWANZA: Januari 8 – 14, 2024 
 

TAREHE 

 

MAHITAJI YA KUOMBEA  

 

MISTARI YA KUSIMAMIA 

 
 

08/01/2024 

JUMATATU 

SHUKRANI. 
 

- Mshukuru Mungu kwa yote kwa mwaka 

mzima kuanzia Januari hadi Desemba, 

2023. 
 

 

1 Mambo ya Nyakati 16:34. 

1 Wathesalonike 5:18. 

 

09/01/2024  

JUMANNE  

TOBA NA KUJIWEKA WAKFU KWA MUNGU. 
- Tubu, kujitakasa na kuomba rehema za 

Mungu katika maisha yako na kwa ajili 

ya wengine. 

- Roho Mtakatifu akuongoze kuomba 

sawasawa na mapenzi ya Mungu. 

 

2 Wakorintho 7:1.  

Mathayo 3:8. 

Warumi 8:26-27. 

 

10/01/2024 

JUMATANO  

HOFU YA MUNGU. 
- Mungu akupe roho ya kumwabudu 

yeye katika roho na kweli, maana 

Mungu hutafuta watu kama hao. 

- Ibada zetu zijae nguvu za Roho 

Mtakatifu. 

- Ishi maisha matakatifu ya kujitenga na 

dhambi daima.  

 

Yohana 4:23-24. 

1 Wakorintho 2:4.  

Mathayo 11:12 

 

11/01/2024. 

ALHAMISI  

UCHAGUZI WA VIONGOZI 2024. 
- Mungu atupe viongozi wanaotoka 

kwake watakaolisimamia kusudi lake 

katika Kanisa letu la PAG Tanzania. 

- Wapiga kura wote waongozwe na Roho 

Mtakatifu ili kupata viongozi bora kwa 

ngazi zote katika mwaka huu wa 

Uchaguzi. 

- Uchaguzi wa Serikali za vijiji na mitaa 

ufanyike kwa amani na utulifu.  
 

 
Matendo 1:24. 

Warumi 8:14. 
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12/01/2024 

IJUMAA 

KUISHI KATIKA MAADILI MEMA. 
- Uwe kielelezo mbele ya jamii 

inayokuzunguka katika maneno na 

matendo maana wewe 

 ni barua ya Kristo Yesu. 

- Mungu akusaidie kutenda sawasawa na 

Maadili ya Msingi yaliyoko katika kitabu 

cha Mpango mkakati wa PAG Tanzania 

wa miaka kumi 2021 hadi 2031 katika 

sura ya 3 ukurasa wa 8-10. 

 
2 Wakorintho 3:2 

 
 
 
 
 
 
 
1 Wakorintho 14:40 

13/01/2024 

JUMAMOSI  

HUDUMA ZA JAMII. 
 

- Jitoe kikamilfu kumhudumia 

mwanadamu katika maswala ya kijamii 

huduma za elimu, afya, miundo mbinu 

nk. 

- Mungu akuwezeshe kuwahudumia 

wahitaji kwa mfano wazee, wagonjwa, 

wafungwa, watoto yatima nk.  
 

 
Matendo 6: 1-7 

 
 
 
 
 

 
Luka 10:25-37 

14/01/2024 

JUMAPILI 

HESHIMA. 
- Uwe na roho ya upendo na 

kuwaheshimu wenzako na kuwajali 

maana tumeumbwa kwa mfano wa 

Mungu.  

- Tuwaheshimu viongozi wetu na kufuata 

maelekezo wanayotuelekeza na 

kuitendea kazi.  

 

1 Yohana 4:20-21. 

 

 

 

 

1 Wathesalonike 4:2 
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WIKI YA PILI – Januari 15 – 21, 2024 
 

TAREHE 

 

MAHITAJI YA KUOMBEA  

 

MISTARI YA KUSIMAMIA 

 
 

15/01/2024 

JUMATATU  

UMOJA. 
- Kataa utengano wowote na kujiepusha 

na roho ya ugomvi, fitina, faraka, 

husuda na matukano. Maana watendao 

mambo kama hayo ni wale wenye tabia 

ya mwilini.  

- Hamasisha umoja wa mwili wa Kristo 

kuanzia ngazi ya chini hadi juu katika 

kanisa la PAG Tanzania. Maana sisi zote 

tunategemeana tu viungo katika mwili 

kujenga kanisa imara.  

- Mungu ameamuru baraka palipo na 

UMOJA.  

- Mungu wa amani ashushe amani 

mashariki ya kati, taifa la Israeli na 

mataifa mengine duniani kote. 

 

1 Wakorintho 3:1-3. 

 

 

 

 

 

1 Wakorintho 12:1-27. 

Yohana 17:21. 

 
 
 

Zaburi 133:3 

16/01/2024 

JUMANNE 

UHARAKA. 

- Achana na roho ya ukawaida, na 

kufanya kazi kwa ulegevu kwa sababu 

roho hiyo hudhoofisha kazi ya 

Umisheni.  

- Itikia maswala ya ngazi zote kwa haraka 

na kuchukua hatua stahiki katika 

utekelezaji wenye ufanisi.  

 

Mathayo 28:18-20.  

Yeremia 48:10. 

 

 

Warumi 13:11. 

 

17/01/2024 

JUMATANO 

UWAKILI. 
- Jitambue wewe ni wakili wa Mungu 

hapa duniani vitu vyote ni vya Mungu 

yaani watu, fedha na muda, na 

1 Wakorintho 4:1-2. 

Danieli 6:1-3 

Mwanzo 2:15. 39:4. 
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umekabidhiwa kwa ajili ya kujenga 

Ufalme wa Mungu. 

- Kinachohitajika ni kuwa mwaminifu 

katika kuendeleza rasilimali hizo.  

 

18/01/2024 

ALHAMISI   

UWAZI NA UWAJIBIKAJI. 
- Fuata na kutii kanuni, taratibu na 

miongozo tuliyojiwekea wenyewe kwa 

uadilifu bila udanganyifu. Mungu wetu 

ni Mungu wa utaratibu 

- Tumia falsafa ya kutovumilia ubadhilifu 

wowote wa rasilimali ya Mungu 

tuliyokabidhiwa na tuwajibishane 

katika mifumo tuliyojiwekea.  

 

 

1 Wakorintho 14:40. 

 

Yakobo 5:19-20. 

19/01/2024 

IJUMAA 

MABADILIKO. 
- Uwe na roho ya kupokea mabadiliko 

kwa moyo wa upendo wewe binafsi 

katika fukra zako na kanisa lote kwa 

ujumla. Mungu muumba wa mbingu na 

nchi na vilivyomo ni Mungu wa 

Mabadiliko. 

- Binadamu hupitia katika mabadiliko ya 

moyo, mifumo na miundo. Kwa kuwa ni 

Wakati wa Mambo Makubwa utegemee 

mabadiliko ya utendaji. 

      Mpango Mkakati ukurasa wa 10. 
 

 

 

Mathayo 5:17. 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

Warumi 12:2 
 
 
 
 
 
Yeremia 33:3.                                                                  

20/01/2024 

JUMAMOSI 

UMISHENI. 
- Tii agizo kuu la Bwana wetu Yesu Kristo.  

- Omba Mungu atume watenda kazi 

katika shamba lake, maana watenda 

kazi ni wachache.  

 

Mathayo 28:18-20. 

Luka 10:2. 

Hagai 2:8.  

Warumi 10:15.  
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- Idara ya Umisheni na Uinjilisti ipate 

rasilimali watu na fedha ili kutimiza 

agizo kuu.  

Mpango mkakati ukurasa wa 46. 

21/01/2024 

JUMAPILI  

ELIMU NA MAFUNZO. 
- Uwe na moyo wa kujiendeleza kielimu 

maana ngazi  uliyofikia siyo mwisho wa 

elimu na maarifa. 

- Neema ya Mungu iwe juu ya wakurugenzi 

wote wa idara hiyo katika ngazi zote na 

waalimu wote wanaofundisha katika 

vyuo na shule zote. 

Mpango mkakati Ukurasa wa 61. 

 

 

 

 Mithali 4:13. 

 

 

1 Wakorintho 3:10.  

 

   

WIKI YA TATU – Januari 22-28, 2024 
 

TAREHE 

 

MAHITAJI YA KUOMBEA  

 

MISTARI YA KUSIMAMIA 

 

22/01/2024 

JUMATATU 

WASHIRIKA WENZA. 
- Mungu afungue mlango wa washirika 

wenza walio sahihi kushirikiana na PAG 

Tanzania katika kuujenga Ufalme wa 

Mungu.  

- Kazi hii inahitaji ushirika wa pamoja 

kusaidiana na marafiki wa kweli katika 

maeneo ya kiroho na kijamii; kutoka 

katika mashirika mbalimbali duniani 

wenye mlengo moja wa kiimani na PAG 

Tanzania.  

Mpango Mkakati Ukurasa wa 125. 

 

 

Wafilipi 2:25.  

 
 
 
 
 
 

Nehemia 7:70. 
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23/01/2024 

JUMANNE 

UCHUMBA, NDOA NA FAMILIA. 
- Boresha mahusiano ya ndoa na familia. 

Kanisa bora ni matokeo ya familia bora.  

-  Roho Mtakatifu akuwezeshe kushiriki 

semina na warsha za wanandoa katika 

siku ya wiki ya familia.  

- Neema ya Mungu iwe juu ya familia 
zetu.  
 

Mpango Mkakati ukurasa wa 87. 
 

 

 

 

Ruthu 3:11. 

 

Mithali 8:33. 

 

1 Petro 3: 7.  

 

24/01/2024  

JUMATANO  

WATOTO NA VIJANA. 
- Wakurugenzi wa idara hizi wafanye kazi 

hii katika viwango bora vya juu ili tuwe 

na kizazi imara yenye viongozi bora 

katika kipindi kijacho. 

- Tuwafundishe watoto wetu maadili 

mema itakayowafaa katika maisha.  

- Vijana wetu wawe wanyenyekevu na 

utii maana fahari ya vijana ni nguvu zao. 

         Mpango Mkakati ukurasa wa 96. 
 

 
 

Mithali 22:6. 

 

 

 

Kumbukumbu 11:19. 

 

Yoeli 2:28. 

25/01/2024 

ALHAMISI  

WANAUME NA WANAWAKE. 
- Uone umuhimu wa idara hizi mbili 

katika kulijenga kanisa lenye nguvu zaidi 

katika siku zijazo, ina mtandao mkubwa 

katika kanisa la mahali pamoja.  

- Wakurugenzi wao kutoka ngazi zote 

wajitoe kikamilifu ili kuleta matokeo 

chanya kwa kanisa zima. 

- Hamasika kujitoa katika kuhudhuria 

mikutano yao na kutoa msaada wa hali 

na mali watakaohitaji.  

 

 

Yoeli 2:28. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Waebrania 10:25. 
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26/01/2024  

IJUMAA 

UJAZO WA ROHO MTAKATIFU. 
- Kila jumapili tuwaombee watu ujazo wa 

Roho Mtakatifu na kunena kwa lugha.  

- Jiandae na kupokea uamsho wa kipekee 

katika moyo wako. 

- Karama za Roho zitende kazi kwa kila 

mwamini maana sisi ni mwili wa Yesu 

Kristo.  

- Mungu amwage Roho Mtakatifu kwa 

makanisa yote hasa Baraza la Makanisa 

ya Kipentekoste Tanzania (BMKT) au 

The Council of Pentecostal Churches of 

Tanzania (CPCT). Tuwe na umoja wa 

kweli kujenga Mwili wa Kristo.  

 

 

Matendo 1:8. 
 
1 Wakorintho 12:4. 
 
 

27/01/2024 

JUMAMOSI  

SHUKRANI. 
- Mwabudu Mungu kwa kujibu maombi 

yako. Mshukuruni Mungu kwa maombi 

yote uliyoyaomba maana amekwisha 

kusikia na kutenda.  
  

- Mshukuru kwa ajili uamsho katika 

kanisa la PAG Tanzania. Mshukuru 

Mungu kwa mipango yote na maono ya 

kanisa maana Mungu anakwenda 

kutenda Makubwa.  

 
Zaburi 106:1. 

2 Mambo ya Nyakati 20:21. 

 

 

 

 

Isaya 12:4. 

 

28/01/2024 

JUMAPILI  

MSHUKURUNI BWANA KWA KUWA NI MWEMA; KWA MAANA FADHILI 

ZAKE NI ZA MILELE. MSHUKURUNI MUNGU WA MIUNGU; KWA MAANA 

FADHILI ZAKE NI ZA MILELE. MSHUKURUNI BWAWA WA MABWANA; 

KWA MAANA FADHILI ZAKE NI ZA MILELE. ZABURI 136:1-26 

 

 

ASANTE KWA KUSHIRIKI!  


